Bộ Lưu Điện UPS Online SANTAK C6K-LCD (5400W-6000VA)
Tình trạng: Còn hàng | Lượt xem: 75 | (0 đánh giá) |
Thông số sản phẩm
Bộ lưu điện: Online UPS
Hãng sản xuất: SANTAK
Phân dòng: Castle series UPS
Công suất: 5400W
Điện áp: 6000VA
Thiết kế (T/R/C): Castle (Lâu đài)
AVR: Có
EPO: Có
BMP: Có
Cổng cắm kết nối: 1 pha (2 dây + dây tiếp đất) 120 ~ 275 Vac (Đầu vào) / 1 pha (2 dây + dây tiếp đất) 220Vac ± 1% (Đầu ra)
Thời gian chịu tải: > 4 phút với 94% (98% - ECO Mode) tải ở hệ số công suất > 0,99
Bảo vệ tăng dòng dữ liệu: Có
Giá bán:
39.900.000 đ
Yên Tâm Mua Sắm Tại Trivietcomputer
• Đội ngũ kỹ thuật tư vấn chuyên sâu
• Thanh toán thuận tiện
• Sản phẩm 100% chính hãng
• Bảo hành 1 đổi 1 tại nơi sử dụng
• Giá cạnh tranh nhất thị trường
Đánh giá nhận xét
0
rate
0 Đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
Chọn đánh giá của bạn
Quá tuyệt vời
Thông số kỹ thuật
Công nghệ Online
Công suất 6000VA/5400W
Thời gian lưu tối đa Thời gian lưu điện >4 phút.
Điện áp vào/ ra Điện áp vào 120 ~ 275 VAC. Điện áp ra 220 VAC ± 1%
Cổng giao tiếp Cổng giao tiếp:RS232, khe cắm mở rộng
Tần số nguồn vào Dải tần số 50/60 Hz (40 ~ 70 Hz)
Bảo hành 36 Tháng
Kích thước 248 x 500 x 565 mm